Ruka hadi maudhui kuu
Vifaa kamili vilivyoundwa kuboresha uzoefu wako wa kuishi.

Vifaa na Huduma

Vifaa kamili vilivyoundwa kuboresha uzoefu wako wa kuishi.

Kutoka mambo ya ndani ya nafasi kubwa na vituo vya mazoezi hadi usalama 24/7 na ufuatiliaji wa CCTV — kila kifaa kinasaidia faraja, usalama, na jamii.

Faraja na Muunganisho

Mambo ya ndani ya nafasi kubwa, intaneti ya kasi ya juu, usambazaji wa maji salama, na matengenezo onsite kwa maisha yasiyokatika.

Usalama na Ulinzi

Usalama wa watu 24/7, uzio wa umeme wa ukingo, na ufuatiliaji wa CCTV kwa amani kamili ya akili.

Vifaa vya Jamii

Vituo vya mazoezi, maeneo ya kutosha ya kuegesha kwa wakaaji na wageni, na nafasi za jamii kwa muunganisho.

Community, booking, and contact

Jarida

Jiunge na jamii yetu

Taarifa za miradi mipya, vyumba vinavyopatikana, na habari za jamii.

Hifadhi

Weka nafasi ya kukaa

Angalia upatikanaji na uhifadhi chumba chako — uhifadhi wa moja kwa moja.

Anza kuhifadhi